🔔Habari, Udaku na Umbea wa Bongo nzima katika APP Moja!
Like Our Facebook Page Download App (Google Play)Image by Bongo5
Saturday 14-07-2018 09:00:01pm Bongo5
Msanii wa muziki Peter Msechu amedai katika wakati wake wote wa maisha alikuwa hajui kushiba nini mpaka siku ya juzi alivyoelekwezwa na madaktari maana ya kushiba. Muimbaji huyo amedai alikuwa anakula mpaka tumbo lake lijae au meno yake yachoke kutafuna ndipo anapoacha kula chakula. “Wali maharage ni tatizo kubwa kwa vijana tupunguze jamani” Msechu alikiambia .The post Mimi kushiba nimeelekezwa juzi na dokta, kwamba ukishiba unajisikiaje – Peter Msechu appeared first on Bongo5.com. Continue reading.
Disclaimer: This blog post is written by Bongo5. Evance Jay E is not the original author of this post.
For any concern please contact me by phone: +255712730419, email me@evancejaye.com or follow me on instagram @evancejaye, twitter @evancejaye or facebook @evancejaye. Enjoy and share this post.
Monday 09-09-2019 12:00:02pm Bongo5
Monday 09-09-2019 12:00:02pm Bongo5
Monday 09-09-2019 10:00:06am Bongo5
Copyright @ Bongo Trends 2026 Powered by Evance Jay E